Video za Youtube Kuhusu Alichokisema Askofu Kakobe Kuhusu Ikulu


30/12/2017 Facebook Twitter LinkedIn Google+ Siasa na Serikali


Alichokisema Askofu Zakaria Kakobe Dhidi ya Serikali

Kakobe amshukia Magufuli

Ni katika ibada ya Christmass iliyofanyika kanisani Mwenge kwa Kakobe..Askofu huyo amempa ujumbe mzito Raisi wa jamhuri ya muungano wa Tanzania hulu akimtaka atubu…

Start enjoy free listing with Arusha City Directory ListingSubmit Listing to Arusha City Directory

Read more …

Wabunge CHADEMA na CUF Waungana na Askofu Kakobe Kumshambulia Magufuli na Serikali yake mtandaoni

Wabunge CHADEMA na CUF Waungana na Askofu Kakobe Kumshambulia Magufuli na Serikali yake mtandaoni CLICK SUBSCRIBE KISHA LIKE NA COMMENT ILI UWEZE KUPATA HABARI NYINGINE KIRAHISI NA HARAKA ZAIDI.

Read more …

Msigwa agongea nyundo hoja ya Askofu Kakobe

Mch. Peter Msigwa (MB) – Mwenyekiti CHADEMA Kanda ya Nyasa

Read more …

LIVE:Gambo amcharukia Askofu Kakobe, Amtaja Lowassa na Chadema

LIVE:Gambo amcharukia Askofu Kakobe, Amtaja Lowassa na Chadema, Gambo amefunguka hayo katika mkutano wake na waandishi wa habari jijini Arusha Desembea 29. 2017

Read more …

CCM YAMJIA JUU KAKOBE,NI BAADA YA KUMKOSOA MAGUFULI, wasema ni mshenzi

Subscribe kwenye channel hii kupata habari zinazobamba mtandaoni https://www.youtube.com/channel/UCqMwhlLlaE9IMSWHvvrAtRg

Read more …

CCM Wamjibu Askofu Kakobe kwa Maneno ya Biblia

CCM Wamjibu Askofu Kakobe Maneno aliyosema Juu ya Rais Magufuli kwa Kutumia vifungu vya Maneno ya Biblia Nunua Android Smart TV Box, Tupigie: 0757 22 33 48

Read more …

Comments